Jum

Jum

ผู้เยี่ยมชม

Bumrungtua.jj@gmail.com

ขอคำแนะนำค่ะ (1481 อ่าน)

2 ก.ย. 2557 18:47

สอบถามค่ะ หน้ามัน เป็นสิวเกือบทุกแบบ รอยดำจากสิว หลุมสิว ควรใช้แบบไหนดีคะ แล้วถ้าสั่งกี่วันได้คะ ซื้อที่ 7-11 สามที่ ไม่มีเลยคะ ขอบคุณค่ะ

1.47.106.186

Jum

Jum

ผู้เยี่ยมชม

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

pattanun_nak1@hotmail.com

3 ก.ย. 2557 08:41 #1

สิวอักเสบ สิวหัวขาว สิวหัวดำ หน้ามัน รูขุมขนกว้าง หลุมสิว และรอยสิว พร้อมบำรุงให้ผิวกระจ่างใส รอยสิวดูจางลง รูขุมขนกระชับ ใช้สูตร ไดอาน่า พลัส ไบรท์&แอนตี้ แอคเน่ เซรั่ม ทาเช้า-เย็นเป็นประจำ ควบคู่กับ ไดอาน่า พลัส เอสโอเอส ไบรท์&แอนตี้ แอคเน่ มาส์ก ค่ะ
เสริมประสิทธิภาพกับ ไดอาน่า พลัส อาร์บูติน คอมพลีท เซรั่ม ค่ะ

สามารถสั่งซื้อสินค้าผ่าน 7- Catalog ที่ร้าน 7-11 และหาซื้อได้ที่ร้านขายยาเพรียวในห้างบิ๊กซีค่ะ
ถ้าสั่งซื้อผ่านเว็บไซด์ www.dianainspire.com ใช้ระยะเวลาประมาณ 3 วันทำการหลังจากได้รับการแจ้งโอนเงินค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ:-_-:

115.87.166.219

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

pattanun_nak1@hotmail.com

Jum

Jum

ผู้เยี่ยมชม

11 ก.ย. 2557 16:49 #2

แล้วถ้าหน้า มีจุดด่างดำจากสิว เป็นหลุม เยอะมากๆ หน้าดำ ควรใช้ตัวไหนดีคะ

1.47.3.97

Jum

Jum

ผู้เยี่ยมชม

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Pattanun_nak1@hotmail.com

15 ก.ย. 2557 18:18 #3

จุดด่างดำจากสิว หน้าดำ แนะนำ ให้ใช้ ไดอาน่า พลัส อาร์บูติน คอมพลีท เซรั่ม กับ ไดอาน่า พลัส อาร์บูติน คอมพลีท มาส์ก
ส่วนเรื่องหลุมสิว แนะนำ ไดอาน่า นาโน ไวท์ โกลด์ คาเวียร์ เซรั่ม (เซรั่มคาเวียร์ทองคำ) ช่วยเข้าฟื้นบำรุงผิวให้ที่มีปัญหาหลุมสิว และริ้วรอยค่อยๆเรียบเนียนขึ้น ริ้วรอยดูตื้นขึ้น พร้อมบำรุงให้ผิวกระจ่างใสขึ้นค่ะ

58.11.9.225

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

ลูกค้าค่ะ

ลูกค้าค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

sorn699@hotmail.com

18 ก.ย. 2557 09:49 #4

คนเป็นฝ้า หน้าดำล่ะคะ ควรใช้ตัวไหน อายุ60ปีค่ะ คุณพ่อน่ะคะ เคยขับมอไซด์ตากแดดเป็นเวลาหลายปีค่ะ ตอบที่นี่เลยนะคะ จะเข้ามาอ่าน เมลเข้าไม่ได้เลยค่ะ

110.169.248.67

ลูกค้าค่ะ

ลูกค้าค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

sorn699@hotmail.com

ณัฐ

ณัฐ

ผู้เยี่ยมชม

Jr_engineergroup@hotmail.com

20 ก.ย. 2557 22:56 #5

ขอถามนิดนึงค่ะ ตอนนี้ใช้เซรั่มสิว ขวดสีเขียว กับมาร์คหน้าสิว แล้วสิวอักเสบเม็ดใหญ่ๆขึ้นทั่วหน้าเลย หนูอยากถามว่าแพ้หรือเปล่าค่ะ หรือ ต้องใช้ต่อไป ช่วยตอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

27.55.146.87

ณัฐ

ณัฐ

ผู้เยี่ยมชม

Jr_engineergroup@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

22 ก.ย. 2557 08:21 #6

เบื้องต้นหยุดใช้ก่อนนะคะ แล้วคอยสังเกตอาการว่าดีขึ้นหรือไม่
ถ้ามีอาการแสบหรือคันร่วมด้วย คืออาการแพ้ค่ะ
ลูกค้าบางท่านอาจเป็นอาการสิวเห่อขึ้นมา 2-3 แรก และหลังจากนั้นสิวก็ยุบลงค่ะ

61.90.71.82

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้