Too

Too

ผู้เยี่ยมชม

pa-rinda@hotmail.com

สอบถามผลิตภัณฑ์ (1109 อ่าน)

16 ส.ค. 2557 16:01

เป็นฝ้าค่ะ อายุ47 ปี เห็นที่ 7-11 มีตัวไดอาน่า พลัส อาร์บูติน พอมาดูในเวป เห็นมี ชุด Whitening เลยสงสัยว่าจะใช้ตัวไหนดีคะ ช่วยแนะนำหน่อย

171.4.251.125

Too

Too

ผู้เยี่ยมชม

pa-rinda@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Pattanun_nak1@hotmail.com

18 ส.ค. 2557 18:15 #1

แนะนำให้ใช้เซท Whitening กุหลาบพันปีค่ะ ผสานสเต็มเซลล์จากกุหลาบพันปีแห่งเทือกเขาแอลป์ ประเทศสวิสเซอร์แลนด์ และไวท์ เปปไทด์ 2 สารสำคัญที่ทำงานแบบเสริมประสิทธิภาพกันในการบำรุงล้ำลึกถึงจุดเริ่มต้นของ เซลล์ผิวหมองคล้ำ* ช่วยให้ฝ้าแดดและจุดด่างดำแลดูลดเลือนลงอย่างสังเกตเห็นได้ใน 2 สัปดาห์หลังการใช้ ประสิทธิภาพการเห็นผลเหมือนกัน กับสูตรอาร์บูติน แต่จะเห็นผลเร็วกว่าค่ะ

115.87.150.204

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Pattanun_nak1@hotmail.com

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้