yai

yai

ผู้เยี่ยมชม

y_sutasin@yahoo.com

สอบถาม (3535 อ่าน)

6 พ.ย. 2555 12:26

ครีม diana ทามมายหาซื้อที่ seven ม่ายด้ายแย้วละคร้ามีแต่ตัวมาร์คหน้าอย่างเดียวตัว anti aging กระปุกสีเหลืองมีวางขายที่ไหนอีกไปที่ร้านpure ก้อม่ายมี ออ อยู่เชียงรายคร้าหาม่ายด้ายเลยอยากให้มีวางจำหน่ายอีก

115.67.2.12

yai

yai

ผู้เยี่ยมชม

y_sutasin@yahoo.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

info@dianainspire.com

7 พ.ย. 2555 16:41 #1

อยากให้มีขายหลายๆที่เหมือนกันค่ะ แต่เรามีกำลังคนค่อนข้างจำกัดค่ะ ต่างจังหวัดเลยหายากหย่อย
- ที่ร้านขายยา Pure ที่ Big C เชียงราย ที่จริงต้องมีนะคะ ของอาจหมด (เดือนนี้มีโปรโมชั่นถึงวันที่ 22 พ.ย. 55 ซื้อ โกลด์ คาเวียร์ เซรั่ม 5 กรัม ฟรี เพิร์ลครีม 5 กรัมค่ะ)
-   ที่ 7-11 ตอนนี้ที่หน้าร้าน จะหาซื้อยากหน่อย เดือน พ.ย. - ธ.ค. 55 จะสามารถสั่งซื้อผ่าน 7 Catalog ได้ที่ 7-11 ทุกสาขานะคะ (มีทั้งขนาด 5 กรัม และ 30 กรัมค่ะ)

58.9.104.110

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

info@dianainspire.com

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้