ป็อบคอร์น

ป็อบคอร์น

ผู้เยี่ยมชม

maymelonysk@gmail.com

- สิวอุดตัน รอยดำ และ หลุมสิว - (1181 อ่าน)

15 พ.ย. 2558 17:45

[size=150%]หน้าเป็น[size=200%]สิวอุดตัน[/size] [size=200%]รอยดำ[/size] และ [size=200%]หลุมสิว[/size] ค่ะ :r:[/size]
------------------------------------------------
[size=150%]หน้าผาก[/size] - หลุมสิว + สิวอุดตัน :k:
[size=150%]แก้มซ้าย[/size] - หลุมสิว + รอยดำ :q:
[size=150%]แก้มขวา[/size] - หลุมสิว + สิวอุดตัน + รอยดำ :y:
------------------------------------------------
ใช้ผลิตภัณฑ์ ตัวไหนดีคะ แนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ :h:
-----------------------------------------------------------------

14.207.147.199

ป็อบคอร์น

ป็อบคอร์น

ผู้เยี่ยมชม

maymelonysk@gmail.com

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้