Prince

Prince

ผู้เยี่ยมชม

jarunee2510@gmail.com

การซื้อผลิตภัณฑ์ (1372 อ่าน)

13 พ.ค. 2558 23:39

Diana Plus สีเขียว หาซื้อยากมากค่ะ พอใช้หมดก็ต้องหาซื้อ ไปหาซื้อหลาย 7-11 แต่ไม่มีต้องรอโดยการใช้ครีมยี่ห้ออื่นไปก่อน ซึ่งจริงๆแล้วอยากใช้ตัวไหนก็ตัวนั้นไปเลย หน้าจะได้ปรับสภาพได้ แต่มันติดตรงที่ไม่ค่อยมีวางขายเยอะ ถ้ามีก็แค่กล่องสองกล่องและไม่ได้มีตลอด เคยถามพนักงานเขาก็ว่าไม่น่าจะมีขายแล้ว ขอให้พิจารณาด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ...

27.145.36.233

Prince

Prince

ผู้เยี่ยมชม

Prince

Prince

ผู้เยี่ยมชม

13 พ.ค. 2558 23:44 #1

Diana Plus สีเขียว หาซื้อยากมากค่ะ พอใช้หมดก็ต้องหาซื้อ ไปหาซื้อหลาย 7-11 แต่ไม่มีต้องรอโดยการใช้ครีมยี่ห้ออื่นไปก่อน ซึ่งจริงๆแล้วอยากใช้ตัวไหนก็ตัวนั้นไปเลย หน้าจะได้ปรับสภาพได้ แต่มันติดตรงที่ไม่ค่อยมีวางขายเยอะ ถ้ามีก็แค่กล่องสองกล่องและไม่ได้มีตลอด เคยถามพนักงานเขาก็ว่าไม่น่าจะมีขายแล้ว หนูอยู่เชียงใหม่ค่ะ ขอให้พิจารณาด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ...

27.145.36.233

Prince

Prince

ผู้เยี่ยมชม

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

pumzpumz@outlook.com

14 พ.ค. 2558 08:46 #2

ตามช่วงเวลาในการวางสินค้าที่ได้ตกลงกับทาง 7-11 นั้นจะหมดช่วงการวางจำหน่ายสำหรับสีเขียวไปแล้วค่ะ ซึ่งจะมีวนกลับมาใหม่นะคะ แต่ต้องรอหน่อย ถ้าลูกค้าอยากได้สินค้าเลย รบกวนสั่งทางนี้ หรือทาง inbox ในเฟซบุค https://www.facebook.com/dianainspire?fref=ts นะคะ

110.168.140.132

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

pumzpumz@outlook.com

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้