looknam

looknam

ผู้เยี่ยมชม

rrk@gmail.com

แนะนำผลิตภัณฑ์ (1913 อ่าน)

30 ส.ค. 2557 13:12

ซื้อผลิตภัณฑ์ ของไดอาน่า มาทั้ง 3 ชนิด คือ acne x7 arbutin x3 wrinkle x3 ไม่ทราบว่าจะใช้อย่างไร เพื่อให้ได้ผลลัพธ์ที่ดีค่ะ
เป็นคนหน้าแห้ง และมีสิวผด

1.46.204.160

looknam

looknam

ผู้เยี่ยมชม

rrk@gmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Pattanun_nak1@hotmail.com

1 ก.ย. 2557 13:28 #1

ทาสูตร acne แล้วตามด้วย wrinkle และทาทับด้วย arbutin ค่ะ
เมื่อสิวหายแล้ว ก็ใช้ wrinkle และทาทับด้วย arbutin เพียง 2 สูตรก็เพียงพอค่ะ
และสามารถทาครีมที่มีมอยเจอร์ไรเซอร์ ช่วยเรื่องให้ความชุ่มชื้นทาทับอีกที
คนที่มีผิวหน้าแห้งควรใช้ผลิตภัณฑ์ล้างหน้าที่อ่อนโยนเป็นพิเศษด้วยนะคะ เพื่อไม่ให้ผิวหน้าแห้งตึงหลังล้างหน้าค่ะ จะช่วยลดการสูญเสียน้ำที่ชั้นผิวได้ระดับนึงค่ะ

115.87.168.163

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Pattanun_nak1@hotmail.com

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้