ฝ้าย

ฝ้าย

ผู้เยี่ยมชม

fai.suparat@hotmail.com

รอยดำและแดงจากสิว (1308 อ่าน)

7 ส.ค. 2557 09:18

อยากสอบถามค่ะ เป็นรอยดำและรอยแดงจากสิว ต้องใช้ผลิตภัณฑ์ตัวไหนดีค่ะ รบกวนช่วยแนะนำค่ะ (คือจะเป็นสิวเฉพาะช่วงประจำเดือน สิวจะขึ้นประมา 5-6 เม็ด ทุกๆครั้งเลย แล้วพอหาย มันก็ทิ้งรอยดำและแดงไว้ สะสมรอยแบบนี้ทุกๆเดือน) รบกวนแนะนำผลิตภัณฑ์ลดรอยสิวค่ะ

119.63.78.246

ฝ้าย

ฝ้าย

ผู้เยี่ยมชม

fai.suparat@hotmail.com

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

pattanun_nak1@hotmail.com

8 ส.ค. 2557 08:54 #1

แนะนำไดอาน่า อาร์บูติน คอมพลีท เซรั่มค่ะ จะช่วยให้จุดด่างดำ รอยดำรอยแดงดูจางลง ค่ะ:^_^:

ขอให้รอยดำรอยแดงหายไวๆนะคะ

110.168.130.234

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

pattanun_nak1@hotmail.com

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้