kan

kan

ผู้เยี่ยมชม

pop_kanthita@hotmail.com

สอบถามผลิตภัณฑ์ (1167 อ่าน)

20 ก.ค. 2557 20:22

อยากทราบว่า 1.มีสิวกับรอยแดงจากสิวต้องใช้ตัวไหนหรอค่ะระหว่างตัว สีเขียวกับสีชมพูอ่ะค่ะ หรือว่าใช้คู่กันได้เลยค่ะ
2.ถ้าจะเน้นรอยแดงจากสิวตัวสีเขียวหรือสีชมพูเห็นผลไวกว่ากันค่ะ เห็นเขียนรอยสิวทั้งคู่ ใช้นานแค่ไหนถึงจะเห็นผลค่ะ
ป.ล.ถ้าเป็นไปได้ช่วยส่งคำตอบกลับมาที่เมล pop_kanthita@hotmail.com ให้ด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

58.11.126.16

kan

kan

ผู้เยี่ยมชม

pop_kanthita@hotmail.com

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

pattanun_nak1@hotmail.com

21 ก.ค. 2557 08:11 #1

สวัสดีค่ะ
ถ้าน้องมีปัญหาสิวร่วมด้วย ที่ไม่ใช่เพียงแค่รอยดำ รอยแดงจากสิว แนะนำให้ใช้สูตรสีเขียวค่ะ เพราะจะช่วยควบคุมความมันด้วย และลดการอักเสบของสิว แต่เพื่อประสิทธิภาพที่ดียิ่งขึ้น สามารถใช้ร่วมกับสูตรสีชมพูได้ค่ะ

ถ้าเน้นรอยแดงจากสิว โดยผิวหน้าไม่มีสิวแล้ว สูตรสีชมพูจะดีกว่าค่ะ เพราะสีชมพูจะเน้นเรื่องรอยดำ รอยแดง จุดด่างดำ
เรื่องการเห็นผล ขึ้นอยู่กับสภาพผิวแต่ละคนด้วยค่ะ บางคนเพียง 1 อาทิตย์รอยแดงก็จางลงแล้ว แต่ปกติทั่วไปน่าจะใช้เวลาประมาณ 3-4 สัปดาห์ ค่ะ

ขอบคุณค่ะ:h:
:-_-::-_-:

58.11.50.166

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

pattanun_nak1@hotmail.com

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้