ดา

ดา

ผู้เยี่ยมชม

dspeidel@hotmail.de

ขอคำปรึกษาค่ะ (1288 อ่าน)

18 มิ.ย. 2557 23:46

หน้าเป็นฝ้าลึกมานานรักษามาหลายที่แต่ไม่หาย หมองคล้ำและหย่อนคล้อย
ขุมขนกว้าง ประเภทว่ามาครบเซ็ตเลยค่ะ จะใช้ตัวไหนดีคะจึงจะเห็นผลดีและเร็วค่ะ

91.35.239.199

ดา

ดา

ผู้เยี่ยมชม

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Pattanun_nak1@hotmail.com

19 มิ.ย. 2557 16:05 #1

สำหรับปัญหาผิวหย่อนคล้อย ขาดความกระชับ แนะนำเซ็ทนี้เลยค่ะ ช่วยตรงเข้าจัดการให้ริ้วรอยลึกดูตื้นขึ้น พร้อมฟื้นบำรุงความกระชับให้ผิวหน้าและลำคอ ผิวดูเรียบเนียน เปล่งปลั่ง สดใสขึ้นจนคุณรู้สึกได้

115.87.164.92

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

19 มิ.ย. 2557 16:07 #2

ส่วนปัญหาเรื่องฝ้า กระ แนะนำเป็นเซ็ทกุหลาบพันปี ดูแลปัญหาฝ้า กระ และผิวหมองคล้ำโดยเฉพาะ พร้อมบำรุงผิวหน้าให้เนียนนุ่ม ชุ่มชื่น เป็นพิเศษในเวลาเดียวกัน ผสานสเต็มเซลล์จากกุหลาบพันปีแห่งเทือกเขาแอลป์ ประเทศสวิสเซอร์แลนด์ และไวท์ เปปไทด์ 2 สารสำคัญที่ทำงานแบบเสริมประสิทธิภาพกันในการบำรุงล้ำลึกถึงจุดเริ่มต้นของ เซลล์ผิวหมองคล้ำ ช่วยให้ฝ้าแดดและจุดด่างดำแลดูลดเลือนลงอย่างสังเกตเห็นได้ใน 2 สัปดาห์หลังการใช้ เผยผิวใหม่แลดูกระจ่างใสอมชมพู

115.87.164.92

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

ดา

ดา

ผู้เยี่ยมชม

29 มิ.ย. 2557 23:20 #3

ขอบคุณมากนะคะ ตอนนี้กำลังแพ้เครื่องสำอางค์อยู่ค่ะคงต้องรอสักพัก
ให้หน้าหายแพ้แล้วจะรีบซื้มาใช้เลย ไม่ทราบว่ามีคำแนะนำในการทำให้
หน้าหายแพ้เร็วขึ้นมั๊ยค่ะ คือเกิดอารคันและแสบร้อนโดยบริเวณรอบๆปาก
จะเป็นมากค่ะ อยากหายเร็วนะค่ะ(ไปหาหมอมา3ครั้งแล้วแต่ยังไม่หาย)

91.35.239.199

ดา

ดา

ผู้เยี่ยมชม

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้