มล

มล

ผู้เยี่ยมชม

sissonicice@gmail.com

ใช้สินค้าอย่างไรถึงจะถูกวิธีคะ (1111 อ่าน)

6 มิ.ย. 2557 13:47

เซรั่มสิว 7 ประการ ควรใช้อย่างเดียวหรือป่าวสำหรับหน้ามีปัญหา สบู่ทองคำใช้แล้วหมดจดไหมคะ จะแพ้ง่ายไหมคะ สำหรับหน้าคนแพ้ง่ายชอบคันเป็นผื่นน่ะคะ สินค้าทุกตัวใช้ร่วมกันได้หมดเลยไหมคะ รบกวนตอบหน่อยคะ สับสนมากค่ะ

58.11.130.163

มล

มล

ผู้เยี่ยมชม

sissonicice@gmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Pattanun_nak1@hotmail.com

6 มิ.ย. 2557 23:01 #1

ผิวหน้ามีปัญหาเรื่องอะไรบ้างคะ จะแนะนำผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสมกับสภาพผิวหน้าให้ค่ะ จะได้จัดเรียงลำดับวิธีการใช้แต่ละขั้นตอนแบบไม่สับสนนะคะ
ผลิตภัณฑ์ทุกตัวสามารถใช้ร่วมกันได้ค่ะ 

1.10.197.117

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Pattanun_nak1@hotmail.com

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้