กุ้ง

กุ้ง

ผู้เยี่ยมชม

sorn699@hotmail.com

ถามวิธีการใช้สินค้า (1120 อ่าน)

6 มิ.ย. 2557 13:37

ตอนนี้ใช้มาได้ 2 สัปดาแล้วค่ะ เป็นเม็ดเล็ก ๆ ขึ้นบริเวณช่างแก้มเหมือนสิวอุดตัน บางทีก็คันๆ ไม่ได้แพ้ ใช้ตัว เซรั่มสิวขวดสีเขียว ชุดกุหลาบพันปี ตอนเช้าทาแป้งแบบไม่มีรองพื้น และ้ตัวชุด ant aging จะใช้ได้ไหมคะ เคยแพ้ตัวสบู่ทองคำของยี่ห้ออื่น ค่ะ รบกวนตอบหน่อยนะคะ แนะนำการใช้ผลิตภัณฑ์ด้วยค่ะ หน้ามันเป็นสิวอุดตัน มีเม็ดเล็ก ๆ รูขุมขนกว้าง รบกวนหน่อยค่ะ

58.11.130.163

กุ้ง

กุ้ง

ผู้เยี่ยมชม

sorn699@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Pattanun_nak1@hotmail.com

6 มิ.ย. 2557 22:55 #1

หมายถึง ใช้เซรั่มสิวขวดสีเขียว กับชุดกุหลาบพันปี แล้วเป็นเม็ดเล็กๆขึ้น หรือว่า มีเม็ดเล็กๆขึ้นมาก่อนหน้านี้ 
หากเป็นแบบแรก ใช้แล้วมีเม็ดเล็กๆ บางทีมีอาการคัน แนะนำให้หยุดใช้ก่อนนะคะ อาจจะแพ้ตัวใดตัวหนึ่งค่ะ แล้วสังเกตุอาการว่า เม็ดที่ขึ้นและอาการคันมีอาการยุบลงหรือไม่

ชุด anti-aging สามารถใช้ร่วมกันได้ค่ะ ชุดนี้จะเน้นสำหรับผู้ที่เริ่มมีริ้วรอยค่ะ 

แนะนำการใช้ผลิตภัณฑ์ หากเป็นคนผิวมันง่าย เป็นสิวอุดตัน รูขุมขนกว้าง แนะ่นำให้ใช้ ไดอาน่า พลัส ไบรท์&แอนตี้ แอคเน่ เซรั่ม ใช้ช่วยควบคุมความมัน ซึ่งเป็นสาเหตุที่ทำให้เกิดสิว, กระชับรูขุมขน, ลดการอักเสบของสิว, รอยดำรอยแดงจากสิวดูจางลงค่ะ

1.10.197.117

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Pattanun_nak1@hotmail.com

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้