natja

natja

ผู้เยี่ยมชม

nat_sga@hotmail.com

diana (939 อ่าน)

9 พ.ค. 2557 14:17

สวัสดีค่ะ พอดีจะสอบถามเกี่ยวกับDiana ค่ะ อายุ35 ค่ะ หน้ามีกะ ฝ้าเป็นจุดๆ หน้ามีริ้วรอย หน้ามันทีโซน พอดีติดตามเพส นังนู๋ใบชา มาค่ะเลยไปลองชื้อ ตัวสีทอง สีชมพูมาใช้ สีเขียวหาชื้อ 7 11 ไม่มี ใช้มาประมาน 2อาทิตละ โดยทาสีทองเสร็จ ละตามด้วยสีชมพู อยากรู้ว่าใช้แบบนี้ได้ไหมค่ะ มีข้อแนะนำไหมค่ะ

124.120.39.119

natja

natja

ผู้เยี่ยมชม

nat_sga@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Pattanun_nak1@hotmail.com

13 พ.ค. 2557 19:28 #1

สามารถสั่งซื้อสูตรสีเขียว ไดอาน่า พลัส ไบรท์&แอนตี้ แอคเน่ เซรั่ม ได้ที่ 7-Catalog ในร้าน7-11, ร้านขายยาเพียวในห้างบิ๊กซี และสั่งผ่านเว็บไซด์นี้ค่ะ

วิธีการใช้ หากกังวลปัญหาใดมากสุด แนะนำให้ทาตัวนั้นก่อนค่ะ แล้วทาตัวอื่นทับลงไปได้เลยค่ะ

1.10.197.144

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Pattanun_nak1@hotmail.com

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้