เปรี้ยวใจ นายแดน

ผู้เยี่ยมชม

dan_kiw@hotmail.com

สถานที่ขาย (1675 อ่าน)

23 มี.ค. 2557 22:09

อยากได้ครีมเซต whitening ค่ะ ***มีที่ไหนขายไหมค่ะ หรือต้องสั่งอย่างเดียวค่ะ

223.206.251.230

ผู้เยี่ยมชม

dan_kiw@hotmail.com

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

Pattanun_nak1@hotmail.com

23 มี.ค. 2557 22:32 #1

ต้องสั่งผ่าน 1577 ได้เลยค่ะ มีบริการจัดส่งสินค้าถึงบ้าน พร้อมจ่ายเงินที่หน้าบ้าน

1.10.197.151

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

แจง

แจง

ผู้เยี่ยมชม

jang_berlylove@hotmail.com

29 เม.ย 2557 12:26 #2

เคยใช้ครีมที่มีสารสเตียรอยแล้วถ้าเลิกใช้จะเป็นสิวถ้ามาใช้ครีมไดน่า
แล้วสิวที่เป็นจะหายมั้ยคะ

27.55.237.86

แจง

แจง

ผู้เยี่ยมชม

jang_berlylove@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

30 เม.ย 2557 08:13 #3

การที่เราใช้ครีมที่มีส่วนผสมของสเตียรอยด์ จะทำให้ผิวเราบางลง ทำให้เกิดการแพ้ และการระคายเคืองได้ง่ายค่ะ
เป็นอีกหนึ่งสาเหตุว่า เมื่อเลิกใช้ครีมที่มีส่วนผสมของสเตียรอยด์ จะทำให้เกิดสิว
ถ้าเป็นการแพ้ค่อนข้างเยอะ อยากแนะนำให้ไปหาหมอค่ะ และแจ้งเค้าเลยว่าเราไม่เอาสเตียรอยด์นะคะ
ช่วงแรก คุณหมอน่าจะให้ยาปฏิชีวนะ (ที่มักเรียกว่ายาแก้อักเสบ) ให้ทานร่วมกับใช้ครีมบำรุง และผลิตภัณฑ์ล้างหน้าที่อ่อนๆค่ะ
เมื่อผิวหน้าปรับสภาพได้แล้ว อาการแพ้ต่างๆดีขึ้น ก็สามารถใช้ไดอาน่าได้ค่ะ
อย่าแกะ อย่าบีบนะคะ เดี๋ยวจะทิ้งรอยดำเพิ่มค่ะ

171.97.58.62

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้