นก

นก

ผู้เยี่ยมชม

spengrak@hotmail.com

ตอนนี้ใช้ทั้งสองสูตร อยากทราบว่าถูกต้องหรือเปล่าคะ (2420 อ่าน)

4 ต.ค. 2556 13:04

เช้า: ใช้ชุดสีเงิน (เซรั่มกุหลาบพันปี ตามด้วยครีมไข่มุกนาโน)

กลางคืน: ใช้ชุดสีทอง (เซรั่มคาเวียร์ทองคำ ตามด้วยครีมนาโน-เเปไทด์ทองคำ)

แล้ว ไดอาน่า บิวตี้ อินสปายเรชั่น พลัส อาร์บูติน คอมพลีท เซรั่ม จะใช้ตอนไหนดีคะ

ส่วนล้างหน้าตอนนี้ใช้ Diana Gold Caviar Soft Scrub ตามด้วย Diana Alpine Rose Nano White Foam

มันจะเยอะไปหรือเปล่าคะ รบกวนตอบด้วยคะ

เพราะมีปัญหา รูขุมขนกว้าง และมีฝ้าด้วยคะ

110.168.123.32

นก

นก

ผู้เยี่ยมชม

spengrak@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Pattanun_nak1@hotmail.com

4 ต.ค. 2556 13:46 #1

----ไดอาน่า บิวตี้ อินสปายเรชั่น พลัส อาร์บูติน คอมพลีท เซรั่ม จะใช้ตอนไหนดีคะ?

2 ตัวนี้ สามารถใช้ทาบำรุงได้เช้า-เย็น โดยทาก่อนเซรั่มกุหลาบพันปี และทาก่อน เซรั่มคาเวียร์ทองคำ

เพราะผลิตภัณฑ์ 2 ตัวนี้ เป็นสูตรไม่มีน้ำมัน ซึมซาบผิวได้เร็ว ไม่เหนียวเหนอะ และรอให้เนื้อเซรั่มซึมลงสู่ผิว แล้วค่อยทาตัวอื่นตามนะคะ

----มันจะเยอะไปหรือเปล่าคะ?

ไม่เยอะค่ะ แอดมินคิดว่า แล้วแต่ความชอบ ความขยันของแต่ละบุคคลค่ะ สำหรับการดูแลผิวหน้า แอดมินว่า สาวๆทุกคนยอมเสียเวลาเพื่อผิวหน้าได้ค่ะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

4 ต.ค. 2556 13:48 #2

เรื่องขั้นตอนการใช้แต่ละตัวนั้น ที่คุณนกใช้อยู่ตอนนี้ ถูกต้องแล้วค่ะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้