duan

duan

ผู้เยี่ยมชม

duanoom@hotmail.vom

มา review ค่ะ (4005 อ่าน)

7 พ.ย. 2555 14:28

หลังจากใช้
เซรั่มคาเวียร์ทองคำ
ครีมนาโนเปปไทด์ทองคำ
ผ่านไปแล้ว 1 เดือน รู้สึกว่าหน้าดีขึ้น ริ้วรอยลดลง
ชอบมากๆ ค่ะ แต่อาทิตย์แรก ๆ ต้องอดทนอย่างมาก
เพราะตัวเองเป็นคนที่ริ้วรอยค่อนข้างเยอะ
ประทับใจมากๆ ค่ะ
เด๋วจะสั่ง เซรั่มคาเวียร์ทองคำ เพิ่มเพราะหมดแล้ว
และจะสั่งตัวอื่นๆ เพิ่มอีกด้วย อิอิ
ขอบคุณมากค่ะที่นำสิ่งดี ๆ มาให้รู้จัก

171.4.165.82

duan

duan

ผู้เยี่ยมชม

duanoom@hotmail.vom

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

info@dianainspire.com

7 พ.ย. 2555 16:44 #1

โอ้....ดีใจด้วยจริงๆค่ะ
ฟังแล้วชื่นนนใจจังค่ะ

58.9.104.110

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

info@dianainspire.com

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้